Blogger Tips and TricksLatest Tips And TricksBlogger Tricks
Blogger Tips and TricksLatest Tips And TricksBlogger Tricks

தமிழக முதல்வர்கள் பெயர் மற்றும் பதவிகாலம் பட்டியல் தெரிந்து கொள்வோமா.

 1)ஏ. சுப்பராயலு                                                     -17.12.1920 - 11.07.1921.

2) பனகல் ராஜா                                                       11.07.1921- 3.12.1926.

3) பி. சுப்பராயன்                                                     04 .12.1926- 27.10.1930

4)பி. முனுசுவாமி நாயுடு                                    27.10.1930 -4.11.1932

5) ராமகிருஷ்ண ரங்காராவ்                              5.11.1932 -04.04.1936

6)பி. டி. இராஜன்                                                      4.4. 1936- 24.08. 1936

7) ராமகிருஷ்ண ரங்காராவ்                               24.08.1936 -1.04.1937

8) கூர்மா வெங்கட ரெட்டி நாயுடு                   1.04.1937 -14.07.1937

9) இராஜகோபாலாச்சாரி                                  14 .07.1937- 29.10.1939

10) த. பிரகாசம்                                                      30.04.1946 - 23.03. 1947

11) ஓமந்தூர் ராமசாமி ரெட்டியார்                  23.03.1947- 6.04. 1949

12) பூ.ச.குமாரசுவாமி ராஜா                              6.4.1949

13)பூ.ச. குமாரசுவாமிராஜா                                  26.01. 1950 - 9.4. 1952

14) இராஜகோபாலாச்சாரி                                   10.4.1952 -13.4. 1954

15)கே. காமராஜ்13                                                    .4.1954- 31.03. 1957

16) கே. காமராஜ்                                                        13.04.1957 -1.03. 1962

17) கே. காமராஜ்                                                    15.03.1962 -2.10. 1963


18)எம். பக்தவத்சலம்                                          2.10.1963- 6.03.1967

19) சி. என். அண்ணாத்துரை                               6.03. 1967- . .08. 1968

20)சி. என். அண்ணாத்துரை                                ...08- 1968- 3.02.1969

21) இரா. நெடுஞ்செழியன் (தற்காலிக முதல்வர்)          3.02.1969 -10.02. 1969

22) மு. கருணாநிதி                                          10.02.1969- 4.01. 1971

23) மு. கருணாநிதி                                              15.03. 1971- 31.01. 1976

*குடியரசுத் தலைவராட்சி*                                  31.01.1976- 30.06.1977

24)எம். ஜி. இராமச்சந்திரன்                                30.06.1977- 17.02. 1980
*குடியரசுத் தலைவர் ஆட்சி*                       17.02.1980 -9.06.1980

25)எம். ஜி. இராமச்சந்திரன்                           9.06.1980- 15.11. 1984

26)எம். ஜி. இராமச்சந்திரன்                                           10.02.1985 -24.12.1987

27) இரா. நெடுஞ்செழியன் (தற்காலிக முதல்வர்)               24.12.1987- 7.01. 1988

28)ஜானகி இராமச்சந்திரன்                       7.01.1988- 30.01. 1988

*குடியரசுத் தலைவர்*                            30.01. 1988- 27.01. 1989

29)மு. கருணாநிதி                              27.01.1989 -30.01. 1991

*குடியரசுத் தலைவர்*                    30.01.1991 -24.06.1991

30) ஜெ. ஜெயலலிதா                    24.06.1991 -12.05.1996

31) மு. கருணாநிதி                       13.05.1996- 13.05. 2001

32)ஜெ. ஜெயலலிதா                    14.05.2001- 21.09. 2001

33.ஓ. பன்னீர்செல்வம்                 21.09.2001 -01.03. 2002

34)ஜெ. ஜெயலலிதா                   2.03.2002 -12.05.2006

35) மு. கருணாநிதி                      13.05. 2006- 15.05. 2011

36)ஜெ. ஜெயலலிதா                   16.05. 2011- 27.09. 2014

37) ஓ. பன்னீர்செல்வம்             28.09.2014 -23.05. 2015

38) ஜெ. ஜெயலலிதா                    23.05. 2015 - 06.12. 2016

39) ஓ. பன்னீர்செல்வம்               6.12. 2016 -*

No comments:

Post a Comment